nhớ một người!!

Thảo luận trong 'Tâm sự chính mình' bắt đầu bởi meoden, 23 Tháng mười 2010.

1. Offline

congthanh_pxx

• Windows NT

Số bài viết:
    99
    trời sao giống mình hồi xưa vậy?
    yêu thì nhiều nhưng chỉ yêu đơn phương tuyệt nhiên không dám ngỏ lời vì sợ bị từ chối
  2. Offline

meoden

• Windows 2000

Số bài viết:
    913
    nguời nói là gỉl và người từ chối là boy thì quá mất mặt
  3. Offline

mcpor

• Windows 2.0

Số bài viết:
    42
    Nhưng nếu chưa thử sao biết, cuộc sống là dãy các lựa chọn mà, sai thì làm lại. sợ gì.tất cả chỉ là thử thách thôi. cố gắng lên chị bé
    mya_19 thích bài này.
  4. Offline

piglet7602

• Nữ Tướng

Số bài viết:
    803
    Mình là mình hâm mộ những bạn gái bày tỏ ra lắm đó. Vì họ mạnh dạn, dám nói là dám làm... :simper:
    Dù cho người kia có từ chối đi chăng nữa thì mình cũng đã nói hết cõi lòng ra rồi.
    Quan điểm của mình là: Nếu là của nhau thì sẽ là của nhau, còn nếu không là của nhau thì ép cũng không được. Từ từ rồi cũng đến bên mình thôi à. ^^
    Tốt nhất độc thân cho khỏe! (Cái này chắc bị phản đối lắm đây, mà mình quan niệm độc thân là khỏe ^^)
    mya_19 thích bài này.
  5. Offline

meoden

• Windows 2000

Số bài viết:
    913
    tất nhiên là các girl sẽ ủng hộ mình oy,nhưng mà mấy ông thì khó hỉu lắm,họ sẽ nghĩ và phản ứng gì nếu có girl chủ động làm quen và có tc trước chứ.thích thôi nhưng mấy ông lại nghĩ mình thế này thế nọ liền!!
  6. Offline

Mr.H

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    191
    từ trước đến giờ. meoden ko phải là người do dự, meoden củng ko phải người phải xin ý kiến của người khac. @@. vậy thì ai đó của meoden chắc là mem của 4rum này rồi. ai đó lên tiếng đi cho em nó khỏi phải tìm nữa. cố lên Đen.!! @@! ta ủng hộ Đen. :012: