[ Thông báo ] Chuyến đi thực tế của club E4U

Thảo luận trong 'CLB E4U' bắt đầu bởi Special One, 19 Tháng năm 2011.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Offline

cold

• Windows NT

Số bài viết:
    200
    Tất nhiên là có thể, nhưng cái đó BTC đang giữ, bạn có thể chờ một, hai ngày nữa được hem?
  2. Offline

lietsivodanh(new)

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    30
    mình có một thắc mắc là tại sao các bạn không đăng lên ngay mà phải đợi đến hai ba ngày nữa nếu các bạn đăng lên sớm thì đâu có xảy ra sự việc đáng tiếc này một cuộc tranh luận sinh ra cải vã vô lí :các bạn nợ tôi một lời xin lỗi khi không nghe lời góp ỹ của tôi
  3. Offline

cold

• Windows NT

Số bài viết:
    200
    sr bạn nha, cái đó mình hok giữ vì điện thoại mình hok thể quay được, OK!
    còn muốn chờ hay không thì tùy bạn
    Special one thích bài này.
  4. Offline

hongoctrien

• Friends

Số bài viết:
    2.449
    Không phải Special one muốn đề cập tới bạn, bạn ấy chỉ dùng tag you của diễn đàn thôi.
    Special one rút kinh nghiệm không nên dùng tag you trong những trường hợp này nhé, dễ gây hiểu nhầm.

PS: BQT cho phép các bạn tranh luận trong chủ đề này trong khuôn khổ tôn trọng lẫn nhau để làm rõ sự việc, tránh quá khích gây xung đột, không tốt cho cả CLB và diễn đàn.
    Ai cố tình chống phá trong toppic này sẽ có hình thức xử lý nặng.
    Thân!
  5. Offline

Mjken

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    4
    Kiện tụng gì ở đây??? Chúng tôi chỉ muốn chúng tôi được yên. Chúng tôi đã đụng chạm gì đến ai chưa??? Bạn làm ơn xem lại cái thông báo đó đi, nó được đăng vào ngày 19/5, trong khi chuyến đi của chúng tôi là vào ngày 21/5, nghĩa là khi bạn có cm đầu tiên vào hôm qua thì lúc đó chúng tôi hãy còn đang ở Hội An á kìa. Nắm bắt thông tin đã kỹ chưa mà bạn đã vội quy chụp chúng tôi là không có băng chứng đã gặp và giao tiếp người nước ngoài??? Mà tôi có nói là k nhận cm hồi nào k? Chúng tôi chỉ muốn nhận những cm góp ý, xây dựng. Chúng tôi không cần ai đó cm kiểu như "treo đầu dê bán thịt chó" khi mà bản thân họ cũng chẳng biết chúng tôi đã làm gì ở Hội An. Và 1 lần nữa, cho hỏi bạn là ai mà hết khuyên giờ lại yêu cầu chúng tôi đưa bằng chứng là chúng tôi đã làm những việc đó. Tại sao chúng tôi phải đáp ứng bạn??? Chúng tôi sẽ post hình hay clip gì đó, nhưng k phải là để chứng minh với bạn. Chúng tôi k dại đến mức cm lung tung trong khi trong tay không có cái gì hết.Đã vậy lại còn thuyền với chả bè....

\

Cám ơn hongngoctrien đã cho phép chúng tôi, tôi đang và sẽ cố găng làm theo đề nghị của bạn.
  6. Offline

lietsivodanh(new)

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    30
    hihi các bạn xin bình yên ư chỉ mới gặp một chút sóng gió nhỏ đã than trời kêu đất muốn được bình yên thật nực cười không biết clb liệu sẽ trôi dạt về đâu vì đời lắm chuyện lắm phong ba:mà câu lạc bộ vẫn nắm dưới sự chỉ đạo của đoàn trường không thể hoặt động tùy ý mọi người đều có quyền nhận xét góp ý bạn không có quyền cấm chúng tôi bàn luận bạn càng muốn bình yên tôi càng không cho bạn bình yên đó bạn làm gì được nào mọi người đều có quyền tự do ngôn luận tôi chả nói gì sai cả nên chả ai cấm tôi nói cả:eek:k
  7. Offline

Mr.Hieu

• Windows 98

Số bài viết:
    308
    Tôi không có ý kiến gì về chuyện này nhưng đọc đc cái này của bạn viết thì tôi bực không thể tả .

Ở ngoài đời ai mà nói tôi câu này tôi tặng 1 đấm liền ( xl BQT vì bực quá )

Cậu vào topic này cậu khích bác 2 phe làm gì , đòi làm luật sư rồi yêu cầu đòi hỏi , cậu nghĩ cậu là ai

Cậu là clone của lietsivodanh khi xưa từng quậy phá đúng ko . Tôi ko thấy 1 bài viết nào của cậu đóng góp cho diễn đàn cả, tạo nick ra rồi đi comment này nọ .

Hy vọng bạn đừng núp sau màn hình rồi ném gạch .

Đây chỉ là ý kiến riêng tôi về cậu thôi nhé , còn về chuyện này tôi không có ý kiến
  8. Offline

lietsivodanh(new)

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    30
    nếu tôi bị sida thì người đầu tiên tôi hiến máu là bạn đó hiểu không bạn nói 2h sáng còn spam bạn nên nói lại đáng lẽ là phải nói là tích cực tham gia xây dựng diển đàn mới đúng
    hôm qua tôi mới đi hiến máu đó nếu tôi bị sida thì tại sao còn lấy máu tôi làm chi
  9. Offline

tuanpro_91

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    57
    Đúng là ngu mà tỏ vẻ nguy hiểm mà :)) hãy dùng cái đầu óc "thông minh" của mày để suy nghĩ đi. sâu xa hơn 1 chút. nếu ko hiểu nữa thì lên P!M lại đây =))
  10. Offline

Mjken

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    4
    Topic của clb chúng tôi đã bị biến thành nơi nói nhảm. Xin BQT giải quyết giùm vì đây không phải là chuyện giỡn chơi. Còn riêng bạn lietsivodanh thì bây giờ mình đã hiểu là mình đang nc vs người ntn và mình bó tay rồi. Không còn cm nào nữa.BB
  11. Offline

congthangitvn

• Thành viên sáng lập

• Liên thông đại học 2012...!
    Số bài viết:
    2.232
    Cảnh cáo tuanpro_91 lần thứ nhất
    Những lời nói của bạn có xúc phạm đến danh dự của thành viên khi tham gia diễn đàn. nếu tái phạm ban nick 6 tháng
    Cảnh cáo lietsivodanh(new) lần thứ nhất
    Spam quá nhiều bài viết không có nội dung. bài viết có ý thách thức người khác. tái phạm ban nick 1 năm

Các hoạt động của các bạn ở bên ngoài thế nào chúng tôi không cần biết. nhưng đây là diễn đàn sinh viên khi tham gia phải có những cách ứng xử hợp lý...

12. Offline

cold

• Windows NT

Số bài viết:
    200
    Thôi đi ngủ thôi mọi người ơi, muộn quá rồi vì những lời vậy mà phải thức tới giờ này, haiz.
    good night!
  13. Offline

tuanpro_91

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    57
    Em hiểu. chân thành xin lỗi BQT và các bạn., chỉ là em quá bức xúc nên mới nói vậy thôi...
  14. Offline

ngoisaobang

• Friends

Số bài viết:
    558
    Xin chào tất cả mọi người…Đứng trên cương vị là mod của đời sống sinh viên!
    Mình xin đóng góp vài ý kiến sau đây:

Đầu tiên, chúng ta ko nên chuyện bé xé ra to, Cùng là sinh viên Việt Hàn, được giáo dục trong môi trường văn minh cả ai lại đi chưởi nhau loạn xạ trên diễn đàn thế này thì ko đc.

Tất nhiên, vấn đề nào thắc mắc hay bức xúc của sinh viên có thể đề cập đến nhưng chỉ trong pham vi cho phép…! Tránh gây tranh cãi, hiểu lầm, xung đột giữa các thành viên trong diễn đàn và thực tế hơn là các bạn sinh viên với giảng viên, sinh viên với nhau…

Đây là vấn đề khó khăn để BQT đưa ra hướng giải quyết Nhưng theo mình nghi thi ko nên cứ để cứ tiếp tục tình trạng tiếp diễn và kéo dài như vậy. Ko nên dùng những lời lẽ thô bạo hay thô tục như vậy!

Mọi người tất cả hãy nhìn trên góc độ của người ngoài cuộc xem sao! Phải luôn nghĩ rằng: “ chúng ta lên đây là để thảo luận, thắc mắc, ý kiến chứ ko nên dung lời lẽ như vậy! phải luôn nghĩ đơn giản hoá mọi sự việc trên tình thần hòa giải.

Không nên và không được để tình trạng như lúc trước trên diễn đàn lại tái diễn thêm một lần nữa…BQT diễn đàn chú ý!

Và mình cũng là người ngoài. Tuy sự việc cụ thể như thế nào mình chưa đc hiểu kĩ lém.mình chỉ mới đọc hết cái topic mak thui! Mình nhận thấy rằng
    Sự việc càng ngày càng nghiêm trọng!
    Đây lại là một vấn đề nhạy cảm là tiếng nói chung của cả diễn đàn…không nên để ảnh hưởng đến mục tiêu chung…
    Mình hy vọng mọi việc sẽ được giải quyết một cách ổn thỏa!

Mình xin nêu ra một vài ý kiến cụ thể sau đây:

Các bạn nên gặp riêng nhau để cùng thảo luận trao đổi những thắc mắc của mình để được cụ thể hơn và phải nhớ là trên tinh thần hòa giải nhé! Và có thể xin mời cô small cùng tham gia!

Thứ hai, nếu còn tình trạng spam không hợp với nội quy diễn đàn. BQT sẽ close topic ngay lập tức và có những hình thức xử lí phù hợp!
    Nên nhớ, Không phải BQT biện minh hay ủng hộ một ai hết! BQT muốn mọi thắc mắc của bạn được đáp ứng và hòa giải.

Tât cả đều vì mục tiêu chung của diễn đàn Sinh Viên Việt Hàn!” nhằm tạo cho các bạn một môi trường lành mạnh, giao lưu, chia sẻ, học hỏi.

Tại sao mình lại nói lặp đi lặp lại vđ đó! mong các bạn hiểu nha!
  15. Offline

BaronOfWait

• Windows 1.0

Số bài viết:
    43
    1 a.m Nhận được tin nhắn...Em tức lắm anh à! Những nỗ lực bọn em bỏ ra bị người khác chê bai!....Nếu các bạn là mình một người luôn đi cùng và ủng hộ thành viên làm các chương trình mà phải nhận tin nhắn thế thì mình phải làm sao ?

Đầu tiên mình xin gửi lời tới các bạn không phải thành viên CLB : Không có gì là hoàn hảo cả ! Bọn mình là sinh viên và bọn mình chỉ mong muốn CLB sinh hoạt đem lại sự thư giản sau các giờ học căng thẳng nhưng vẫn có cơ hôi luyện tập tiếng anh tốt nhất có thể. Những điều đó mình thấy buổi Off đã làm được.

9 pm 21/5 Các bạn đã đi chơi về với nét mặt rất vui vẻ. Vì vậy các bạn hãy tự hào vì những gì các bạn đã làm. Còn những lời chê các bạn không nên đả kích lại kịch liệt quá.Các bạn nên lắng nghe và nói ra ý kiến của mình nhưng hãy nhẹ nhàng thôi đừng tạo sự căng thẳng tại căng thẳng chỉ làm hại cái đầu thêm thôi chứ hok có ích gì đâu :> ! Nên chứng minh cho mọi người thấy bằng hành động ! ^^ E4U là phải vui không được căng thẳng thế nha các đồng chí :))

"Câu trả lời gọn nhất là hành động."

Goethe

GOOD LUCK !
  16. Offline

lietsivodanh(new)

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    30
    em bị ban nick cũng quen rồi như cơm bữa ấy mà nhưng lần này anh để em nói hết rồi ban cũng chưa muộn :thôi để diển đà một ngày bình yên em phải đi ngủ thôi
    mà em thắc mắc cần anh thắng giải thích
    thứ nhất tại sao xúc phạm người khác lại chỉ ban 6 thắng con spam lại ban một năm chẳng lẽ lỗi spam lại nặng hơn lỗi xúc phạm
    thứ hai ảnh bảo em spam quá nhiều vậy anh xem tuanpro_91 có spam không
    thank you anh thắng đã nhắc nhở
  17. Offline

thangtu

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    1
    Bởi vì đơn giản đọc bài viết của bạn tôi cảm nhận bạn là nhục quốc thể .
  18. Offline

lietsivodanh(hot)

• Banned

Số bài viết:
    3
    không giải thích được thì đi chỗ khác
    bqt đâu tại sao không dám đứng ra giải thích
  19. Offline

congthangitvn

• Thành viên sáng lập

• Liên thông đại học 2012...!
    Số bài viết:
    2.232
    Đề nghị bạn xem lại cách ăn nói của mình.

Không nói nhiều. bạn thế nào tự bạn hiểu. những lời nói của bạn không coi ai ra gì hết. từ giờ nghiêm cấm bạn post bài ở topic này. topic này là của E4U. nội bộ của người ta để người ta tự giải quyết. nếu bạn còn post bài ở đây nữa là cảnh cáo lần 2 kèm theo ban nick 1 năm...
  20. Offline

Special One

• Friends

Số bài viết:
    1.055
    Trời đất mình đặt thể ["you"] bạn hiểu lầm rồi. :(
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.