[you] Thấy diễn đàn 2mit như thế nào?

Thảo luận trong 'Phỏng vấn - Tán gẫu' bắt đầu bởi shine, 21 Tháng mười hai 2010.

1. Offline

Demon Hunter

• Windows 3.0

Số bài viết:
    64
    Trách nhiệm không phải của riêng ai. Theo mình thấy thì ban quản trị hiện tại đã cố gắng rất nhiều để đưa diễn đàn đi lên rồi. Diễn đàn thì tất nhiên mỗi ngày sẽ có những thay đổi và sẽ không giống xưa nữa nhưng nội dung và mục đích mà diễn đàn mang đến cho các sinh viên là không bao giờ thay đổi. Như các bác nói đấy vấn đề ở đây là nhiệt huyết là lửa là sáng tạo, mấy thứ ấy không dễ mà cúng chả khó để tìm ra nhưng vấn đề là cần 1 người có khả năng khởi xướng và lãnh đạo..diễn đàn ta thiếu 1 nhân tố như vậy!
    Một vấn để nữa là các thành viên của diễn đàn các bạn chỉ lên diễn đàn khi mình có gì đó muốn thắc mắc và muốn đc giải đáp còn không thì không thấy các bạn lui tới hẳn. Những bài viết mình thất thật sự hay và có ý nghĩa nhưng các thành viên tiết kiệm chữ Thank (nguồn động lực) một cách triệt để đâm ra những tác giả cũng nãn vì nghĩ rằng bài viết của mình khống hay và không ý nghĩa rồi các bạn hạn chế việc viết những bài tiếp theo.
    Sự vô cảm trên diễn đàn cũng thấy rõ, có những bài thắc mắc hỏi đáp hoặc kêu gọi giúp đỡ thì lượt đọc và conment là rất ít thâm chí là ko có dù có những câu hỏi các bạn có thể trả lời rất hay.
    Không những BQT cần cố gắng mà mà các thành viên mới là nguồn sống của diễn đàn
  2. Offline

nha.home

• Super Moderators

• 2mit.org
    Số bài viết:
    469
    2mit cần có 1 động lực để tìm ra một làn gió mới.Đó là vấn đề mà cả tất cả mọi thành viên 2mit đang chờ đợi.
  3. Offline

balohanghieu

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    7
    Mình thấy website rất hay và bổ ích. các bạn sinh viên cần lắm đây
    sunset_glow thích bài này.